Yu-Gi-Oh! Fan Club!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ประกาศ รับสมัคร Mod

2 posters

Go down

ประกาศ รับสมัคร Mod Empty ประกาศ รับสมัคร Mod

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Sep 13, 2008 6:07 pm

รับสมัครสมาชิก Mod รุ่นแรกนะครับ มีประสบการณ์ หรือไม่มีมีก้อได้นะครับ

News Update! รับ 2คน
ขอคนที่มีความรู้ทางภาษานิดนึงนะคับ ขยันอัพข้อมูล

Cards & Decks Analyzation รับ 2คน
ขอคนที่มีความรู้ทางภาษา กับ การ์ดต่างๆ นะครับ

Ask & Answer 2คน
มีความรู้เกี่ยวกับการ์ด

Gallery 1คน
คนที่มีความสามารถในการตกแต่งภาพ

Anime 1คน
มีความรู้เรื่องยูกิ Anime และ ขยันอัพไฟล์นิดนึงนะคับ - -

Game 1คน
ขยันแจกเกมส์ และรู้เรื่องของเกม และสูตรนะคับ

คนที่จะสมัคร

บอก

ชื่อเล่น
Username
สมัครเป็น
เล่นยูกิเพราะ ?
อีเมล
Admin
Admin
Admin

http://yukith.forumotion.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ประกาศ รับสมัคร Mod Empty BY~เด็กKH_ผมขออาสาเรื่องการจัดเด๊กเองครับ

ตั้งหัวข้อ  comeiiz@hotmail.com Sun Jan 31, 2010 8:04 pm

ผมขออาสาเรื่องการจัดเด๊กเองครับด้วยประสบการ์ณ 6 ปี ครับ เเละผมมั่นใจครับว่าผมสามารถช่วยคุณจัดเด๊กได้ครับ bounce

เพราะผมมีประสบการณ์ดีครับ ผมเป็นหัวหน้าชมรมอยู่ จันทบุรีครับ ถ้าจะมาหาก็ได้

สำหรับผมเเล้วผมคิดว่าการจัดเด๊กนั้นถ้าเราจัดได้ดีก็มีชัยชนะไปกว่าครึ่งเเล้ว
Basketball

ขอให้เชื่อใจผมครับ Razz

ผมจะพยายามครับผม

comeiiz@hotmail.com

ประกาศ รับสมัคร Mod Empty BY~เด็กKH_ผมขออาสาเรื่องการจัดเด๊กเองครับ

ตั้งหัวข้อ  comeiiz@hotmail.com Sun Jan 31, 2010 8:08 pm

เอ่อ ขอโทษทีครับ ผม ลืมเเนะนำตัวไป pirat

ชื่อเล่น ป๋อง ครับ

Username comeiiz@hotmail.com

สมัครเป็น คนเเนะนำจัดเด๊กครับ

เล่นยูกิเพราะ ? ต้องการเป็นดูเอวลิสอันดับ 1 ของเมืองจันทบุรี

เพศ ชาย

อายู 16

อีเมล comeiiz@hotmail.com

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
lol! lol! lol! lol!

comeiiz@hotmail.com

ขึ้นไปข้างบน